Announcement

Collapse
No announcement yet.

(ด้านสว่าง)สองจิตสองใจ XBOX360 หรือ PS3 ดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• (ด้านสว่าง)สองจิตสองใจ XBOX360 หรือ PS3 ดีครับ

คือว่า***งจากการเล่นเกมส์ไปนาน ตอนนี้กำลังคิดอยู่ครับว่าจะซื้อเครื่องเล่นเกมส์อะไรดี
    XBOX360 หรือ PS3 ครับ เพราะตอนนี้ราคาก็ลงมาทั้งคู่แล้ว เมื่อก่อนเล่น Metal Gear ตั้งแต่สมัย PS1 ยังติดใจอยู่เลยครับ
    แต่ดูรายชื่อเกมส์ XBOX360 แล้วก็น่าเล่นไม่ใช่น้อย โดนเฉพาะเกมส์แนว FPS น่าเล่นเกือบทั้งหมดเลยครับ

ตอนนี้เห็นว่า PS4 กำลังจะเปิดตัว แบบนี้มีแนวโน้มว่า PS3 จะลดราคาอีกหรือไม่ครับ

ตอนนี้เล่นแต่เกมส์ PC ใช้จอย XBOX ก็มันไปอีกแบบ เลยอยาเปลี่ยนมาเล่น Console บ้างครับ ^_^

เล่นแท้.. ชอบเกมยิงๆ ด้วย 360 ก็ดีนะครับ ปีนี้ยังมี gow judgement ให้เล่นออนไลน์ยาวๆได้อีกทั้งปี, ps3 ก็ตอบเหมือนเดิม เล่นแค่เกม exclusive ก็พอ

แต่ killzone 3 multiplayer ก็สนุกนะครับถ้าชอบ fps แต่ก็คงไม่เท่าเล่นด้วยจอย 360 ง่ะ มันใช้เล่น fps ดีกว่า dualshock3 ลิงๆ

เรื่อง ps3 จะลดราคาไหม วันนี้งาน playstation meeting '13 ก็ไม่มีพูดถึง.. คงไปลดอีกทีช่วงคริสมาส ปีใหม่นู้นเลย (เดาล้วนๆ)

Comment

ps3 สมัคร psn+ แจกเกมฟรีทุกอาทิตย์ ประหยัดค่าเกมได้โข

ps3 จะลดราคา ตอน ps4 วางขาย

xbox บ้านเราหาแผ่นค่อนข้างยาก

Comment

น่าสนใจครับ แล้วราคาแผ่นแท้ ของอะไรแพงกว่ากันครับ

Comment

xbox แพงกว่าโขเรยคับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

Working...
          X