Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามหน่อยครับ Uncharted 2 สนุกมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามหน่อยครับ Uncharted 2 สนุกมั้ยครับ

คือผมเคยเล่นภาค 3 จบไปแล้วครับ

1. อยากถามครับว่าภาค 2 สนุกมั้ย และเทียบกับภาค 3 สนุกพอกันมั้ยครับ

2. แผ่นภาค 2 มือ 2 ตอนนี้ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

3. หน้าปกภาค 2 แบบธรรมดากับ Game of the year ต่างกันมั้ยครับ

สนุก มากเลย

เล่นตั่งหลายรอบ

Comment

ภาค 2 เนื้อเรื่องดีกว่าภาค 3 นะ

Comment

ภาคสองเนื้อเรื่องหนุกกว่าภาคอีก เคลียแล้ว Newgame+ ได้อีก

Comment

เกมเทพของ PS3 เลยครับ ห้ามพลาด คุ้มแน่นอนครับ ส่วนปกธรรมดากะปก GOTY ต่างแค่ GOTY มันมี DLC ของโหมดออนไลน์มาให้เลยครับ

Comment

เล่นมา 3 ภาค 2 สนุกสุดครับ

Comment

ภาคแรก สนุกครับ 2สนุกกว่า 3 น่าเบื่อ

Comment

Working...
              X