Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนทีครับ อยากรู้ว่า Hdd Internal 2.5 ใช้เป็น sata3 ได้มั้ยแล้วจะมีผลเสียไรมั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนทีครับ อยากรู้ว่า Hdd Internal 2.5 ใช้เป็น sata3 ได้มั้ยแล้วจะมีผลเสียไรมั้ย

รบกวนทีครับ อยากรู้ว่า Ps3 ใช้ Hdd Internal 2.5 เป็น sata3 ได้มั้ยแล้วจะมีผลเสียไรมั้ย

รบกวนขอคำแนะนำ การ ทำข้อมูล Hdd Internal ตัวใหม่ด้วย ครับ ผมไม่มีไฟล์ backup แนะนำที จะทำไงดีครับ

ใช้ได้ครับ แต่เสียของ เพราะมันออก sata2 อยู่ดี หา HDD ถูก ๆ ไม่เกิน 5400 รอบมาใช้ดีกว่าครับ ส่วนการ backup ex HDD มาต่อแล้ว backup ที่ตัว ps3 ได้เลยครับ

เอ นี้หมายถึง HDD พัง แล้วไม่มี Backup ไว้รึเปล่าครับ ต้องทราบก่อนว่าเล่นแท้ หรือก็อบ
    Last edited by AnubisCross; 14 Feb 2013, 22:43:50.

Comment

Working...
    X