Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่อง PS3 super slim ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่อง PS3 super slim ครับ

คือผมมี PS3 super slim อยู่
    FW 4.31
    CECH-4012C

มันสามารถ jailbreak ไปเล่นก็อบได้มั้ยครับ
    รู้สึกว่าตอนนี้จะซื้อแผ่นแท้เล่นไม่ค่อยจะไหว ครับ

ณ ตอนนี้ (วันที่ 13 กุมพา 56) ยังไม่มีวัน และไม่มีทางครับ

ซื้อแผ่นแท้ไม่ไหว สมัคร psn+ สิครับ มีเกมฟรีแจกทุกอาทิตย์

Comment

Originally posted by AnubisCross View Post
      ณ ตอนนี้ (วันที่ 13 กุมพา 56) ยังไม่มีวัน และไม่มีทางครับ

ซื้อแผ่นแท้ไม่ไหว สมัคร psn+ สิครับ มีเกมฟรีแจกทุกอาทิตย์
      โอ้วขอบคุณครับเด๋วผมลองสมัครดู

Comment

Working...
      X