Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเคยเล่นเกม Shin Hokuto musou ที่พระเอกมันร้องอะต๊าๆๆ อะครับ ช่วยที-0-

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเคยเล่นเกม Shin Hokuto musou ที่พระเอกมันร้องอะต๊าๆๆ อะครับ ช่วยที-0-

เกม Shin Hokuto Musou หมัดเทพเจ้าดาวเหนือ 2 อะครับ ถ้าไม่เคยเล่นมาก่อน ผมซื้อภาค 2 มาเล่นเลยดีไหมครับ เห็นเนื้อเรื่องมันรวมภาคแรกไปด้วย หรือต้องซื้อภาคแรกไปเล่นด้วยอะครับ กลัวไม่เข้าใจเนื้อเรื่องอะ บอกทีเน้อครับ ขอบคุณครับ

http://www.youtube.com/watch?v=hq6ywSNFLrA

ซื้อภาคสองมาเล่นเลยครับ ดำเนินเนื้อเรื่องเหมือนในต้นฉบับเลย แถบมีละครเพียบเลย
    แต่ภาคนี้ผมเล่นแล่วไม่ถูกใจเท่าภาคแรกแฮะ เล่นได้ 2-3 ด่านก็เลิกละ ยิ่งตอนใช้ไม้ตายภาคนี้ไร้อารมณ์ติดๆไม่ได้อารมณ์เท่าภาคแรก
    ที่ใช้ท่าไม้ตายเสร็จจะมีเสียงพากย์ชื่อท่า อย่างเท่ห์ แต่ภาคนี้ทดแทนด้วยเพิ่มความรวดเร็วให้กับตัวละคร เช่นสามารถแดชในระหว่างชกได้
    ไม่เหมือนภาคแรกที่ต้องใช้สกิลใส่เอา

Comment

ขอบคุณครับ ผมไปอ่าน review มาแล้ว เขาก็บอกว่าเนื้อเรื่องรวมหมดเลย -0-

Comment

Working...
      X