Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่น Warrior orochi 3 แล้วมันอืดๆกระตุกๆไม่ลื่นปะ เซงมากครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่น Warrior orochi 3 แล้วมันอืดๆกระตุกๆไม่ลื่นปะ เซงมากครับ

ตามหัวข้ออะครับ แต่ผมเห็นพวกในคลิปเล่นกันลื่นมาก คือผมมันหนืดๆ ตลอดเลยอะ แต่เวลาไม่มีศัตรูมันลื่นนะ - -
    มันต้องไปปรับอะไรตรงไหนปล่าวครับ ช่วยทีครับ หมดอารมณ์เล่นเลย

ที่ลื่น ๆ นี้มันเล่นบน xbox รึเปล่าครับ ps3 แรมมันน้อยกว่า xbox ตั้งเท่าหนึ่ง ถ้าให้บรรจุยูนิตเท่ากันคงจะยาก

Comment

Originally posted by AnubisCross View Post
      ที่ลื่น ๆ นี้มันเล่นบน xbox รึเปล่าครับ ps3 แรมมันน้อยกว่า xbox ตั้งเท่าหนึ่ง ถ้าให้บรรจุยูนิตเท่ากันคงจะยาก
      เอ้า xbox แรมเยอะกว่าเหรอครับ ผมก็เพิ่งรู้ ไม่ได้สนใจ xbox เลย เพราะไม่ชอบจอยมัน - -
      แต่บางคนเล่นใน ps3 ก็กระตุกนิดเดียวเอง ผม search หาคำว่า warrior orochi 3 ps3 gameplay น่ะ ผมก็กระตุกเยอะกว่าเขาอีก
      หรือว่าเป็นที่จอหว่า จอผม 42 นิ้ว แต่คนขายบอกไม่น่าเกี่ยวที่จอ

Comment

PS3 : 256MB XDR Main RAM 3.2GHz 256MB GDDR3 VRAM 700MHz
        xbox : 512 MB of 700 MHz GDDR3 RAM Unified memory architecture

เกมอื่นกระตุกไหมครับ 42 นิ้วไม่น่าเกี่ยวน่า เพราะความละเอียดเท่ากัน
        Last edited by AnubisCross; 6 Feb 2013, 21:51:17.

Comment

Originally posted by AnubisCross View Post
          PS3 : 256MB XDR Main RAM 3.2GHz 256MB GDDR3 VRAM 700MHz
          xbox : 512 MB of 700 MHz GDDR3 RAM Unified memory architecture

เกมอื่นกระตุกไหมครับ 42 นิ้วไม่น่าเกี่ยวน่า เพราะความละเอียดเท่ากัน
          ผมเพิ่งซื้อมาอะท่าน ps3 มีเกมเดียวเอง เดี๋ยวว่าจะไปซื้อ god of war 3 ถ้ากระตุกอีก แสดงว่าเป็นที่เครื่องผมละ
          แต่เครื่องใหม่แกะกล่องอะ - -

Comment

ได้ยินว่า สาย hdmi ไม่ดีจะทำให้เกมกระตุกด้วย แต่ผมไม่รู้ว่าจริงรึเปล่านะครับ

Comment

ปรับโหมดทีวีเป็นโหมดเกมส์หรือยังครับ แล้วพวก motion flow ก็ปิดด้วย น่่าจะช่วยได้ครับ

Comment

สาย HDMI ไม่เกี่ยวครับ ผมเอาไปลองของเพื่อน สายแท้ ยังกระตุกเลย

แต่พวก motion flow นี่ปรับตรงไหนไม่รู้ มันไม่มีให้ปรับอะ ทีวีผม -0- แต่โหดมเกมส์เปิดแล้วครับ

แต่ยังไง ก็ขอบคุณที่อุตส่ามาตอบครับ

Comment

Working...
                X