Announcement

Collapse
No announcement yet.

GOW SAGA ตัวโค้ดที่โหลด ภาค origin โหลดได้ครั้งเดียวใช่ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GOW SAGA ตัวโค้ดที่โหลด ภาค origin โหลดได้ครั้งเดียวใช่ไหมครับ

คือจะซื้อ GOW SAGA มาเล่นน่ะครับ แต่เห็นรีวิวเขาว่าภาค origin ที่ให้มามันเป็นโค้ดให้โหลดมาติดตั้งเอา

มันโหลดมาติดตั้งได้กี่ครั้งครับ

คือปกติผมซื้อมาแล้วผมจะแบ่งกับพี่ที่รู้จักเอาไปเล่นน่ะครับผลัดกัน กลัวว่าซื้อมาแล้วมันจะลงได้ 1 ครั้ง

ถ้างั้นจะได้ซื้อแยกเป็นแผ่นมาเล่นแทน

ไม่รู้เหมือนกันคับ ผมใช้ psn ตัวเองโหลดไปแล้วก็คิดว่าคงเอาโค๊ดไปให้คนอื่น psn id อื่นโหลดต่อไม่ได้แล้วมังครับ ^ ^"

Comment

1 psn 3 เครื่องมั่งครับ ไม่แน่ใจ คือ ลงได้ ID เดียว แต่สามารถไปติดตั้งได้สามเครื่อง สามครั้ง

Comment

Working...
      X