Announcement

Collapse
No announcement yet.

Xbox 360 LT 3.0 มีปัญหาการชำระเงิน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Xbox 360 LT 3.0 มีปัญหาการชำระเงิน

คือผมเล่นเกม Dancecentral 3 และไปซื้อเพลงใหม่ โดยใช้บัตรเดบิตกสิกร กรอกข้อมูลทุกอย่าง ส่วน BillingAddress ผมกรอกเป็นที่อยู่ของ NY ปลอมเพราะ Account เป็นที่อยู่ของอเมริกา ผมกรอกของไทยแล้วใช้ไม่ได้ และผมก็ซื้อ point ได้สำเร็จ พอใช้หมดแล้วก็จะซื้อใหม่ แต่มันไม่ให้ใช้บัตรอันนี้อีกแล้ว ผมต้องแก้ไขหรือต้องเปลี่ยนไปใช้ paypal หรือปล่าวครับ

paypal เถอะครับ

Comment

ตอนจะเติม Live มันก็ถามครับผมกรอกที่อยู่ปลอมลงไป เข้า Google อะครับพิม Warshington DC Zipcode เเล้วก็เอามาใส่ นั้นเเหละสะดวกละ

Comment

Working...
      X