Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hack n Slash,RPG เกมส์ใน PS3 และ XBOX 360

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Hack n Slash,RPG เกมส์ใน PS3 และ XBOX 360

Hack n Slash,RPG เกมส์ใน PS3 และ XBOX 360 อยากสอบถามว่าเครื่องไหนมีเกมแนวนี้เยอะกว่ากันครับผม เนื่องจากว่าผมเคยเล่นแต่ PC รบกวนท่านที่รู้หรือมีเวป
    List รายชื่อเกมส์พวกนี้ขอหน่อยคระบผมหาดูแล้วเจอแต่เกมส์เก่าๆ
    รบกวนอย่าทะเลาะกันนะครับ ที่มาถามนี่่เพราะไม่รู้จริงๆ ขอบคุณทุกท่านล่วงหน้าครับผม

Hack n Slash นี้ หมายถึงเกมแบบ 1 บุรุษฆ่าล้างโครตปะครับ
    ps3 มีเยอะกว่านะครับ xbox ส่วนใหญ่เน้นไปทาง FPS เพราะจอยออกแบบมาเพื่อเล่นเกมแนวนั้นได้ดี

RPG PS3 กินขาด เพราะ RPG ญี่ปุ่นลง ps3 เยอะมวาก

Comment

ใช่ครับ1 บุรุษพวกgod of war. Devil may cry ขอคุณมากนะครับที่มาช่วยตอบ

Comment

Working...
      X