Announcement

Collapse
No announcement yet.

Ps3 Super Slim 250GB FW 4.31 เข้าด้านมืดได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Ps3 Super Slim 250GB FW 4.31 เข้าด้านมืดได้ไหมครับ

พอดีผมพึ่งซื้อเครื่องมาครับ 250GB bundle กะเกม infamous & Uncharted อ่ะคับ
    พอเปิดมาปั้ป มันให้อับเป็น 4.31 เลย อยากทราบว่า ไปด้านมืดได้ไหม ละต้องยังไงบ้างครับ อยากลองทำเอง มีวิธีส่งลิ้งมาให้นะคับ
    ขอบคุนคับ

แน่นอนว่าไม่!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! ย้ำอีกที่ว่า ไม่

ณ ตอนนี้ต้องเล่นแท้อย่างเดียว แนะนำให้สมัคร PSN+ จะมีเกมแจกฟรีทุกเดือนครับ
    Last edited by AnubisCross; 16 Jan 2013, 15:26:14.

Comment

ขอบคุณมากครับ
      เพราะมันเป็นโมเดลใหม่ใช่ไหมครับ ระบบคนละแบบ เลยแก้ไม่ได้
      แล้ว PSN+ เกมฟรีนี่ พอหมด PSN+ เราก็เล่นไม่ได้ใช่ไหมครับ

Comment

ใช่ครับ

Comment

Working...
        X