Announcement

Collapse
No announcement yet.

PS3 CFW Rogero 4.31 โกงเกมได้แล้วเหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PS3 CFW Rogero 4.31 โกงเกมได้แล้วเหรอครับ

ผมไปเจอในเว็บมาครับ เขาบอกว่าเป็นไฟล์ PKG ของเกม Super Robot OG เขียนว่า 4.21+Only..
    ของผมเป็น Rogero 4.31 แสดงว่าใช้ได้ใช่ไหมครับ ถ้าใช้ได้แล้ว ต้องทำอย่างไรอะครับ แปลออก แต่ไม่เข้าใจอะครับ TT ขอบคุณครับ

รายละเอียดที่เจอมามีดังนี้ครับ

Installation Instructions

1. Unrar The Rar File
    2. Copy the pkg file to your USB
    3. Install Package from "Install Package Files".
    4. Choose The Game from Multiman or any other Manager (Must Have Any Disc In The Drive)
    5. Boot the game from installed pkg not the disc icon it will start the game with the codes
    NOTE 1: Some Games Needs Files from USRDIR to be moved to PKG dir (Minus Eboot) after install i will add Note 1 for these Games
    NOTE 2: Some PKG are Just Update Install It and Boot The Game Normal i will add Note 2 for these Games

All Cheats For 4.21+ Only
    For People who are on 3.55 CFW use PS3UserCheats (free) Which Has all codes converted
    to be used on that divice (Same ones you find in All Old and Current Eboot PKGs)

โกงได้ ออนไลน์ได้ครับ อย่าไปโกงตอนออนไลน์ละ =w="
    ส่วนตัวผมไม่เคยโกง เลยไม่รู้จะบอกไง ; w ;

Comment

Originally posted by AnubisCross View Post
      โกงได้ ออนไลน์ได้ครับ อย่าไปโกงตอนออนไลน์ละ =w="
      ส่วนตัวผมไม่เคยโกง เลยไม่รู้จะบอกไง ; w ;
      ขอบคุณครับ ส่วนผมอยากจะโกง แต่ไม่รู้จะทำยังไง ฮ่าๆ

Comment

เห็นมีอยู่5เกมเองนะ

Comment

CFW Rogero มีแค่ CFW Rogero 4.30 v2.05 ไม่ใช่เหรอครับ

Comment

Originally posted by badboy116 View Post
            CFW Rogero มีแค่ CFW Rogero 4.30 v2.05 ไม่ใช่เหรอครับ
            CFW Rogero มีมาหลายเวอรชั่นแล้วครับ เช่นCFW Rogero4.21 4.30 v1.00 4.30 v1.03 คิดง่ายๆมันจะเป็นv2.05ได้ยังไงถ้ามันไม่ผ่าน1.00มาก่อน ส่วนเจ้าของกระทู้อาจพิมผิดอะมั้ง 4.31นั้นยังไม่มีเว้นแต่อาจจะเข้าใจผิดไปกดดูจากตรงfwในps3 มันจะโชว์ว่าfw4.31ครับ
            Last edited by HEROES999; 12 Jan 2013, 08:49:27.

Comment

Originally posted by HEROES999 View Post
              CFW Rogero มีมาหลายเวอรชั่นแล้วครับ เช่นCFW Rogero4.21 4.30 v1.00 4.30 v1.03 คิดง่ายๆมันจะเป็นv2.05ได้ยังไงถ้ามันไม่ผ่าน1.00มาก่อน ส่วนเจ้าของกระทู้อาจพิมผิดอะมั้ง 4.31นั้นยังไม่มีเว้นแต่อาจจะเข้าใจผิดไปกดดูจากตรงfwในps3 มันจะโชว์ว่าfw4.31ครับ
              สงสัยผมจะเข้าใจผิดจริงๆด้วย แล้วถ้าจะดู เวอร์ชั่นของ CFW ต้องดูตรงไหนเหรอครับ ขอบคุณมากครับ

Comment

อันนี้บอกตรงๆไม่รู้เหมือนเพราะเคยลองดูจากโปรแกรมมัตติแมนมันก็บอกแค่4.30 ไม่บอกเลขเวอร์ชั่นคงต้องถามคนที่ลงFWหรือถ้าซื้อต่อมาก็ถามเจ้าของเก่าเอาแบบของผม แล้วมาจับอัพเวอร์ชั่นโลด ที่นี้ก็รู้เวอร์ชั่นแน่นอน 55 เพราะอัพFWเองกับมือ

ปล.อัพFWใหม่อย่าลืม!!อัพเวอร์ชั่นMMใหม่ด้วย FWใหม่ต้องการMMเวอร์ชั่นใหม่เช่นเดียวกัน

Comment

Originally posted by HEROES999 View Post
                  ผมหมายถึงล่าสุดครับ อิอิ แต่ก็เห็นโดนแบบไปบ้างแล้ว สำหรับคนที่ออน

Comment

ด้านมืดก็งี้ละจะเล่นออนไลน์ก็ต้องเสี่ยง โดยแบนเป็นธรรมดา ยังดีที่ตอนมีวิธีที่ปลดแบนอยู่แต่ไม่รู้จะใช้ได้ถึงตอนไหน สำหรับผมไม่ออนไลน์อะแค่เกมที่ลงใน ex hdd จบไปแค่2เกม เหลืออีก30-40เกมเล่นกันยาวๆ

Comment

Working...
                    X