Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความรู้หน่อยครับเกี่ยวกับ ps3 ที่อยากเล่นด้านมืด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความรู้หน่อยครับเกี่ยวกับ ps3 ที่อยากเล่นด้านมืด

ถามเป็นข้อๆนะครับ 1- เครื่อง slim มือหนึ่ง ทุกวันนี้สามารถทำให้เล่นผ่าน hddได้มั้ยครับ
    2- ถ้าทำได้แล้วเกมใหม่ๆ เล่นได้มั้ยครับ
    3- ถ้าเล่นสายมืดจะไม่สามารถเล่นแผ่นแท้ได้ หรอครับ
    4- ถ้า slim ทำไม่ได้แล้ว super slim แปลงเล่นผ่าน hdd ได้มั้ยครับ

1. ยังไม่ได้ครับ เครื่องที่จะทำได้คือเครื่องที่ผ่าน FW 3.55 มาเท่านั้น ซึ่งตอนนี้....เชื่อได้อย่าง 1000% ว่ามีแต่มือสอง
    2. ล่าสุดได้ยัน Yakuza 5 ญี่ปุ่นครับ
    3. เล่นได้ครับ แต่แผ่นแท้ต้อง FW ไม่เกินเครื่อง
    4. ยังไม่มีทางเลยครับ

Comment

Working...
    X