Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอยxbox360 แบบมีสายราคาเท่าไหร่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จอยxbox360 แบบมีสายราคาเท่าไหร่ครับ

พอดีผมจะเอามาต่อกับคอมครับ แล้วมันมีจอยปลอมปะครับ

มีแบบสายราคาประมาณ 1000-1200.- ครับ ถ้าแบบไร้สายจะแพงกว่านี้ไป 100-200.- ครับ
    ถ้าเอาแบบไร้สายมาต่อกับคอมพ์ต้องมีตัวรับสัญญาณ ราคาประมาณ 600-800.-
    จอยปลอมไม่เคยเจอ เจอแต่ยี้ห้ออื่นนอกจาก M$ ทำครับ เช่น 3rd-Party แต่ไม่ถือเป็นของปลอมครับ

Comment

ตัวรับสัญญาณจอยไร้สายซื้อได้ที่ร้านที่ซื้อจอยได้เลยปะครับ แล้วเสียบไปจะใช้ได้เลยรึเปล่าครับ

Comment

สั่งซื้อเอาจากในห้อง Toys ก็ได้ครับ ถูกกว่าเห็นๆ

Comment

แบบไร้สายใช้งานง่ายปะครับ

Comment

ห้องtoys ตรงไหนอะครับ ใส่ลิงค์หน่อยครับ ไม่รู้จริง

Comment

Working...
            X