Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อ PSP หรือ PSVita ดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อ PSP หรือ PSVita ดีครับ

พอดีตอนนี้ผมเพิ่งจะเก็บเงินพอซื้อได้น่ะครับ (ไม่เคยได้เล่นเกมคอนโซลเหมือนชาวบ้าน)
    อยากจะถามว่าตอนนี้ควรซื้อ PSP หรือ PSVita ดีครับ
    แนวเกมก็ด้านมืดนิดนึง แล้วก็มีแผ่นแท้ PSP อยู่เกมนึงครับ (เพิ่งจะ Pre Order ไป)
    งบที่มีก็พอซื้อได้เครื่องเดียวเสียด้วย เลยอยากจะขอความเห็นหน่อยนะครับ =w=

psp
    ด้านมืด vita ยังทำไม่ได้
    แล้ว pre Order แผ่น psp ไป มันเล่นบน vita ไม่ได้นะครับ

Comment

ps vita ด้านสว่าง ครับ เมมสัก 8-16 g สมัคร psn plus แล้วก็โหลดเกม ตัวเต็มแจกฟรี สำหรับ สมาชิก plus
      มีแจกตลอด ทั้งปีครับ

Comment

^ แต่หมดสมาชิก plus ก็เล่นไม่ได้นะครับต้องต่อเรื่อย ๆ

Comment

Working...
        X