Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามๆตรงๆ !!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามๆตรงๆ !!!

วันที่ 28 ธันวาคมนี้ ผมจะไปหาซื้อ XBOX360 กับ PS3 มาเป็นของขวัญปีใหม่ผม ซื้อตอนนี้ คุ้มไหมครับ ?อยากถามความคิดเห็น หรือว่าจะรอ ....

ถ้าไม่เคยเล่นเกมคอนโซลมาก่อน บอกได้ว่าคุ้มมากครับ เพราะคุณอาจใช้เวลาทั้งชีวิตในการตามเก็บเกมที่ไม่ได้เล่น ฮ่าๆ

Comment

PS3 + xbox ถ้าคุณไม่เคยเล่นมาก่อน ผมว่าไงก็คุ้ม เล่นได้ถึงกลางเจนหน้าอะ เชื่อสิ

Comment

จะเอาสองเครื่องเลยหรอ ปลายปีหน้า xbox ตัวใหม่มาแล้วนะครับ ถ้าไม่เน้นเล่นเกมส์ที่ออกมากับเครื่องใหม่ xboxก็มีเกมส์เก่าๆให้เล่นได้หลายปีเลยทีเดียว กว่าจะเล่นหมดคงอีกนาน

Comment

นั้น สิเอายังไงดี เนี่ย ฮ่าๆ หรือว่าจะรอ มันจะออกมาเมื่อไหร่หรอ 720 อะ

Comment

เผื่อสนใจครับ

XBOX360 มีอยู่สองตัวครับ เพื่อนฝากขายอีกแล้ว สองเครื่องสองสภาพ
            - เครื่องแรกเจ้าของบอกว่ายังไม่เคยใช้ ดูจากสภาพกล่องก็ยังใหม่ ผมเองก็ยังไม่ได้เปิดดู
            - เครื่องสองค่อนข้างโทรม จากสภาพกล่อง ข้างในผมก็ยังไม่ได้ดู

เดี๋ยวพรุ่งนี้จะแกะกล่องเช็คสภาพ + ถ่ายรูปมาให้พิจารณา

ถ้าเป็นเครือ PlayStation หรือ Nintendo ผมคงรับไว้เองแล้ว

Comment

คุ้มครับ เครื่องไหนก้อคุ้ม ถ้ามีเวลาเล่นอะ
              ไม่ได้กวน แต่ผมทุกวันนี้แทบไม่ได้เล่นเลย ทำแต่งาน เฮ้อ .....
              เครื่องยังมีเกมใหม่ ๆ เล่นได้อีกหลายปีคับ

Comment

อยากรู้ว่า Final Fantasy XIV นี้มันลง PS3 ไหม

Comment

14 ภาคที่ online ลง ps3 ครับ xbox ไม่ลง เพราะระบบ online ของมัน

xbox ตัวใหม่ อาจจะประกาศ E3 ปีนี้ แต่กว่าจะลงขาย คงปลายปี ไม่ก็ต้นปี 2014 นู่น ละครับ
                  ราคาเปิดตัวใหม่ ๆ คงเสี่ยน่าดู = v = จะเครื่องละ 40000 เหมือน ps3 ตอนออกมาใหม่ ๆ รึเปล่าไม่รู้

Comment

คุ้ม! ซื้อเล่นไปก่อนเลยกว่าตัวใหม่จะออก พอออกแล้วค่อย เทิร์น

Comment

งั้นจัด PS3 เลยละกัน ฮ่าๆ

Comment

กว่ามีนจะออกเจนใหม่รอเป็นปีและกว่าจะได้เล่นก็คงต้องบวกไปอีกซักครื่งปี รวมๆแล้วไม่ต่ำกว่าปีครึ่งเทียบกับราคาเครื่องตอนนี้ที่ถูกมากๆยังไงก็ยังคุ้มอยู่ทั้งสองเครื่องล่ะครับ

Comment

ส้อยมาแล้ว Limited ^^

Comment

Working...
                          X