Announcement

Collapse
No announcement yet.

PES2013 - สอบถามหน่อยครับสำหรับ PS3

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PES2013 - สอบถามหน่อยครับสำหรับ PS3

ไม่ทราบว่าเวลายิงแบบด้านข้างทำอย่างไรดีครับ
    ยิงทีไรมันออกข้างไม่เข้ากรอบตลอดเลย

เวลายิงจากด้านข้าง เช่นประมาณ อยู่จากริมเส้นแล้วตัดเข้าในเข้ามายิงอ่ะครับ
    เวลายิงมันจะข้ามไปถึงมุมธงเลยก็มี แนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ

แล้วเวลายิงตรง ๆ มีเทคนิคอะไรไหม ติดโกล์ บางที ก็ข้ามคานตลอดเลย
    ขอบคุณครับ

ปล. พอดีพึ่งซื้อ PS3 มาเล่นครับ
Working...
X