Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบชื่อเกมอะครับ ช่วยผมหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบชื่อเกมอะครับ ช่วยผมหน่อยครับ

เป็นเกมแนว คอนทร่าครับ เท่าที่จำได้จะเริ่มจากหนีจากค่ายทะหารใช้มือและเท่าอะครับ และก็มีเก็บปืนด้วย ประมาณนี้อะครับ

ผมเล่นใน Famicom อะครับ เป็นตลับ เก่าหน่อยอะครับ

เพื่อนๆคนไหนพอทราบบ้างครับ

กรีนเบเร่หรือป่าวคับ

Comment

Originally posted by pop013 View Post
      กรีนเบเร่หรือป่าวคับ
      ภาพประกอบด้วยได้ไหมครับ ผมหาไม่เจอเลย

Comment

ถามในthairetro แป๊ปเดียวได้คำตอบครับ เกมส์เก่าๆเขาเก่งจริง

Comment

Working...
        X