Announcement

Collapse
No announcement yet.

PS3 Slim สามารถโหลดหนัง Bluray หรือ ต่อ Sharing folder ได้ไหม ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PS3 Slim สามารถโหลดหนัง Bluray หรือ ต่อ Sharing folder ได้ไหม ?

1. มันสามารถ โหลดหนังจาก Bittorrent มาลง HDD แล้วดูได้ไหม หรือว่า ต้องซื้อแผ่น Blu-ray มาดูอย่างเดียวเท่านั้น ?
    2. มันสามารถ ใช้ Sharing folder กับ เครื่อง PC ผ่านสาย Lan ได้หรือไม่ ?

ใครมี PS3 หรือเคยใช้ ก็ตอบทีนะครับ

ขอบคุณครับ

ปล. เครื่องเล่นแท้อย่างเดียวนะครับ ไม่มีการแปลงใดๆทั้งสิ้น
    Last edited by narubhet; 14 Dec 2012, 10:12:59.

ดูหนังได้ แต่ จำกัดรูปแบบไฟล์ ดูได้ไม่กี่ชนิด ไม่สมราคาเครื่องมาก ๆ =w= แต่ก็ต้องเข้าใจละนะว่าเขาไม่อยากจ่ายค่าลิขสิทธิ์ Code

Comment

ขอบคุณสำหรับคำตอบฮะ

OCZ Console นี่ บอร์ดร้างจริงๆ เหอๆ

Comment

Working...
      X