Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมโหลดเซฟเกม xbox มาจากเว็บ ไม่ทราบว่าจะเอามาใส่ในเครื่องยังไง ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมโหลดเซฟเกม xbox มาจากเว็บ ไม่ทราบว่าจะเอามาใส่ในเครื่องยังไง ครับ

ผมโหลดเซฟเกม xbox มาจากเว็บ ไม่ทราบว่าจะเอามาใส่ในเครื่องยังไง ครับ

ใช้โปรแกรมmodio เปิดsaveที่โหลดมา ใส่idของtagเราไปแทน00000000นั่น
    กดresignทีนึง เอาไปใส่เครื่องเรา
    ง่ายก็คือแก้ไอดีเซฟให้เป็นเครื่องเรานั่นแหละ ส่วนโปรแกรม modio ลองหาในอากู๋ดูนะครับ

Comment

Working...
    X