Announcement

Collapse
No announcement yet.

Xbox360 ตั้งให้รัน FSD3 อย่างเดียว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Xbox360 ตั้งให้รัน FSD3 อย่างเดียว

ขอทราบวิธีตั้งค่าให้ Xbox360 ตั้งให้รัน FSD3 อย่างเดียว
    มันต้องทำยังไงครับ เคยได้แต่ตอนนี้ไม่ได้เฉยเลย
    ตอนที่ได้ ลง Xexmanu>fsd3 ลองไปลองมา ลบหน้าลบหลัง ขึ้น db ปกติก่อนสะงั้น

มือใหม่จะเอาไว้ให้ลูกเล่น แต่เครื่องมันร้อนต้องเร่งพัดลมช่วย ไม่งั้นแดงแน่ๆ เครื่อง RGH falcon ครับ

ไม่อยาก Format ใหม่ลงเกมส์ไปเยอะแล้วครับ ขอบคุณมากๆครับ
Working...
X