Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนสอบถามคนใช้เครื่องXboxแบบRGHหน่อยครับเกี่ยวกับการลงเกมส์ใน Extanal HDD

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนสอบถามคนใช้เครื่องXboxแบบRGHหน่อยครับเกี่ยวกับการลงเกมส์ใน Extanal HDD

ผมมือใหม่อยากทราบว่าถ้าเราโหลดเกมส์จาก Bit ไปเราแตกไฟล์แล้วเอาไปลงใน Extanal HDD ได้เลยใช่มั้ยครับรึต้องทำการแปลงไฟล์อะไรมั้ย
    ยกตย.เช่นถ้าผมโหลด Halo 4 จากในเว็บไปผมแตกไฟล์แล้วเป็นไฟล์ ISO เอาใส่ Extanal HDD แล้วเล่นได้เลยรึเปล่าครับ

ทำเป็น God ก่อนนะครับ

http://www.jokergameth.com/board/con...mputer-to-JTAG

Comment

แล้วพวก XBLA ทำเหมือนกันมั้ยครับ
      ผมทำมา2เดือนแล้วยังไม่ได้เล่นอะไรเลยครับ

Comment

ขอบคุณครับ ได้ละครับแต่รบกวนสอบถามเพิ่มเติมนิดครับทำยังไงให้มันโชว์ปกเวลาเราเข้าเลือกเกมส์อ่ะครับ

Comment

ถ้าเเอาเกมส์ลงเสร็จแล้วหลังจากนั้นออกมาหน้าHome แล้วเข้า my game มันก็จะขึ้นให้เลยนะครับ

Comment

Working...
          X