Announcement

Collapse
No announcement yet.

X-BOX 360 สงสัยเกี่ยวกับ RGH ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• X-BOX 360 สงสัยเกี่ยวกับ RGH ครับ

คือผมจะเอาเครื่องไปทำ RGH สิ้นเดือนนี้นี้ข้อสงสัยอยากถาม
    ถ้าทำ RGH เเล้วผมจะให้ร้านลงเกมส์ให้ คือผมไม่มี External Harddisk อะครับอยากทราบว่าสามารถลงเกมส์ที่ Harddisk ที่
    ติดมากับเครื่องได้ไหมครับ เครื่องผมเป็นเครื่องอ้วน jasper 250GB
    ครับ ลงประมาณ 8-9ครับ

ลงได้ครับ ผม HDD 60GB เองเกมใหม่ๆมาต้องลบเกมเก่าทิ้งแล้วลงใหม่ แต่ 250GB ลงเกมได้โคตรเยอะแล้วครับ

Comment

Originally posted by BEG!TSU View Post
      ลงได้ครับ ผม HDD 60GB เองเกมใหม่ๆมาต้องลบเกมเก่าทิ้งแล้วลงใหม่ แต่ 250GB ลงเกมได้โคตรเยอะแล้วครับ
      250GB ลงได้ประมาณกี่เกมส์อะครับ

Comment

500GB ลงได้ร้อยกว่าเกมอ่ะครับ ถ้าเป็น250G คงประมาณ50กว่าเกมได้ครับ

Comment

Originally posted by kook_062 View Post
          500GB ลงได้ร้อยกว่าเกมอ่ะครับ ถ้าเป็น250G คงประมาณ50กว่าเกมได้ครับ
          ขอบคุณมากครับจะได้ยังไม่ต้องซื้อ hddเพิ่ม

Comment

Working...
          X