Announcement

Collapse
No announcement yet.

Xbox ไฟแดง 3ดวง แก้ยังไงอ่ะคับ. TT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Xbox ไฟแดง 3ดวง แก้ยังไงอ่ะคับ. TT

ขึ้นไฟแดง สามดวง. ขอวิธีแก้หน่อยคับ เล่นอยู่แล้วปิด พอเปิดมาเป็นเลย

ส่งซ่อมครับ แต่ถ้าเคยซ่อมแล้วไม่แนะนำให้ซ่อมอีก
    Originally posted by oasis4523 View Post
    ชื้อใหม่ครับ
    เป็นทางเลือกที่ดีที่สุดล่ะ
    Last edited by peehisoza; 17 Nov 2012, 11:24:17.

Comment

ชื้อใหม่ครับ

Comment

สามดวง ลองดูหม้อแปลงครับ เป็นสีแดงรึเปล่า ปกติจะสีส้มถ้าเปิดเครื่องเป็นสีเขียว ของผมเคยเป็นนะเปลี่ยนหม้อแปลงก็เล่นได้ปกติ

Comment

Working...
        X