Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถาม Kinect PC xbox

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถาม Kinect PC xbox

จะซื้อ kinect มาใช้น่ะครับ มี Xbox
    ว่าจะไปซื้อ คินเนคแบบแยก ควรซื้อแบบไหนครับ
    จะเอามาใช้กับ คอม ด้วยนะครับใช้กับMMD
    ซื้อของ xbox หรือ PC ครับ หรือแบบไหนก็เล่นได้กับทั้งคู่
    ขอราคาด้วยครับ
    ขอบคุณ

kinect ใช้ได้เฉพาะ xbox ครับ
    ส่วนจะซื้อรุ่นไหนก็ให้ดูที่เครื่อง xbox ครับ ถ้าเป็นเครื่อง slim ก็ไม่ต้องใส่ใจครับหาถูกๆอย่างเดียว
    แต่ถ้าเป็นเครื่องอ้วนต้องมองหาแบบที่มีตัวแปลงไฟให้ตัว Kinect ต้วยครับ
    ราคามือ1ผมไม่สนและไม่คิดจะซื้อเลย
    ส่วนมือ2 ผมว่า3000กำลังดีครับ

Comment

Working...
    X