Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่ๆคิดว่า ps3 จะอยุ่ได้อีกกี่ปีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่ๆคิดว่า ps3 จะอยุ่ได้อีกกี่ปีครับ

พี่ๆคิดว่า ps3 จะอยุ่ได้อีกกี่ปีครับ ผมจะซื้อps3 เเต่พอมาดู ps3 มันก็ออกมา6 ปีเเล้ว พี่ๆคิดว่ามันจะอยุ่ได้นานไหมอะกลัวซื้อเเล้วไม่คุ้ม

จนรุ่นใหม่ ออกมานั่นและ

Comment

มันก็แล้วแต่ บางคนเครื่อง Play 1 ยังเล่นกันอยู่เลย บรรยากาศของเกมแต่ละยุคมันให้อารมณ์ต่างกันครับ

เพราะฉะนั้น บางที Play 3 ก็อาจจะไม่ถูกใจก็ได้ คุณอาจจะชอบ Play 2 มากกว่าก็ได้ เพราะบรรยากาศเกมครับ

ดังนั้น ถ้าคุณชอบเกมยุคใกล้ๆปัจจุบัน ซื้อไปเถอะครับ Play 3 น่ะ ถ้าชอบเก่า เอา Play 1,2 ก็ได้ มันไม่มีคำว่าไม่คุ้มหรอกครับ

ถึงอีกไม่นาน Play 4 จะออกมาก็เถอะ มันก็ไม่มีผลอะไรหรอก เพราะมันจะเล่นเกมในขณะนี้ไม่ได้ เล่นเกมเก่าไม่ได้(ถึงเล่นได้ก็ได้ไม่ดีเท่าเครื่องเล่นตัวเก่าหรอกครับ)

Comment

ผมจะบอกว่า มันอยู่ได้เรื่อยๆตราบเท่าที่ยังมีคนต้องการเล่นมันอยู่นั่นแหละครับ

Comment

ก่อนสิ้นเดือน Wii U จะออกขายแล้วครับ ผมคิดว่าปีหน้าอาจมีการเปลี่ยนแปลง

Comment

อยู่ได้แน่ๆ อีก 3 ปีอย่างต่ำ

Comment

ได้ข่าวว่าps4 จะเปิดตัวภายในงานE3ปีหน้าแล้วครับ ตอนนี้มีสเป็คเครื่องคร่าวๆออกมาแล้ว
              ตัวเกมส่งไปให้ทีมพัฒนาเกมแล้ว คาดว่าps3จะอยู่ได้อีกราวให้3ปีเลย หลังจากนี้
              ผมกลัวว่าจะได้เล่นไฟนอล13 เวอร์ซุสหรือป่าวนี่สิ เพราะเครื่องเจนหน้าจะมาแล้ว

Comment

ถ้าตอนนี้ผมว่า 2 ปี

Comment

ตอนนี้ผมยังเล่น tekken 5 กับ ps2 อยู่เลยครับ เล่นกับเพื่อนๆวัยเดียวกันมันส์เหมือนเดิม

Comment

Originally posted by kook_062 View Post
                    ได้ข่าวว่าps4 จะเปิดตัวภายในงานE3ปีหน้าแล้วครับ ตอนนี้มีสเป็คเครื่องคร่าวๆออกมาแล้ว
                    ตัวเกมส่งไปให้ทีมพัฒนาเกมแล้ว คาดว่าps3จะอยู่ได้อีกราวให้3ปีเลย หลังจากนี้
                    ผมกลัวว่าจะได้เล่นไฟนอล13 เวอร์ซุสหรือป่าวนี่สิ เพราะเครื่องเจนหน้าจะมาแล้ว
                    ผมก็กำลังจะซื้อ ถ้าไฟนอล13 เวอร์ซุส นี่เศร้าเลยทีเดียว

Comment

Working...
                    X