Announcement

Collapse
No announcement yet.

psvita ตอนนี้ น่าซื้อมั้ย...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• psvita ตอนนี้ น่าซื้อมั้ย...

psvita ตอนนี้น่าซื้อไหมครับ เห็นว่าเกมน้อย อ่านๆเจอมน google และไม่มีเกมเฉพาะเครื่อง คือผมเอง มีแต่ pc ครับอยู่บ้านเล่น pc เลยอยากได้เครื่องเล่นพกพาซักเครื่อง เคยเล่นพวกtabletของแฟน แล้วผมก็เล่นแต่เกมครับ แฟนเลยบอกว่า ซื้อเครื่องเล่นเกมเถอะ ผมเลยมอง psvita ไว้ครับ ไม่รู้okไหม อยากให้เพื่อนๆแนะนำทีครับเครื่องอื่นๆก็ได้ ซื้อประมานปีใหม่นั่นล่ะครับ แต่ต้องคิดไว้เนิ่นๆเดี๋ยวจัดงบไม่ลงตัว

ถ้ารับค่าแผ่นเกม 15xx-16xx ได้ก็จัดเลยครับ ส่วนเกมดูเป็นรายๆเกมไปว่าตอนนี้ที่ออกมาชอบมากน้อยแค่ไหน

Comment

น่าซื้อครับ ถ้ามีเกมที่อยากเล่น

Comment

ปีหน้า มีแผนให้ ps vita ราคาลงครับ รอดูปีหน้ากัน

Comment

ตอนแรกผมก็ลังเลระหว่าง
          3DS, PS Vita, PSP
          สรุปแล้ว ไปซื้อ PSP มานั่งเล่นเกมเ่ก่าๆ รอไปก่อน
          เพราะ 3DS กับ PSV เกมมันยังน้อย แล้วเกมที่อยากเล่นก็ยังไม่มีด้วย
          เกมส่วนใหญ่ที่ลง PSV ในคอมก็มีเกือบทุกเกมให้เล่น ก็เลยไม่ค่อยน่าสนใจ
          ปล.ความเห็นส่วนตัว

Comment

เห็นในห้องขายของ มีคนทำให้PS Vitaเล่นเกม PSPแบบISO(ก็อบนั้นละ)ผ่านเมม ได้แล้ว ลองไปสอบถามดูครับ ถ้าได้จริงนี้okเลย ซื้อPS Vitaมาเล่นเกมPSPไปก่อนแล้วรอเกมดีๆที่กำลังจะออกมาเพราะตอนนี้PS Vitaเกมอย่างน้อยมากกกก

Comment

Working...
            X