Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้ออะไรดีคับ nintendo 3ds xl หรือ psvita

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้ออะไรดีคับ nintendo 3ds xl หรือ psvita

ตอนนี้อยู่อังกฤษอยากได้เกมส์เล่นมาก ชอบเล่นวิ่นนิ่งคับ กะซื้อมาเล่น fifa13 ไม่ทราบว่าเครื่องไหนเล่นได้มันกว่ากันอะคับเวลากดr1 r2 l1 l2 จะได้เหมือนจอยปกติไหมหว่า โดยส่วนตัวไม่เรยมีเครื่องเล่นพกพาเลย มีxboxอย่างเเดียวคับ

ราคาเท่ากันผมเอา vita

Comment

ต่่างกัน 2500 บาทครับ vita แพงกว่า ไม่รวมเมมนะครับ และ ninten ต้องซื้อเมม เพื่อเซฟเกมส์เหมือนกันไหมครับ

Comment

เล่นเกมบอล เกมกีฬา ไป psv โลดครับ

Comment

เล่นเกมแนวกีฬา, Action - RPG ไปทาง PSV จะดีกว่านะครับ ภาพสวยกว่า เกมแนวนี้เยอะกว่า 3DS

Comment

Working...
          X