Announcement

Collapse
No announcement yet.

PSV มันไม่สามารถต่อ net

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PSV มันไม่สามารถต่อ net

PSV มันไม่สามารถต่อ net ได้หลังจากเปลี่ยนเราเตอร์เป้นของ billion ที่ทาง true ให้มาครับ รุ่น 5200w

ครับ ก่อนหน้าต่อกับ wifi ตัว Tp link / Zyxel อะไรก้อไม่มีอะไร พอมาเปี่ยนเป้นตัวนี้ ไม่สามารถเข้า psn รวมทั้ง net ด้วยครับ มันฟ้องว่า c2-13935-1 ครับ ทำมาทั้งคืนและแก้ไม่ได้เลยครับ หมดปัญญาครับ ไม่รุ้ต้องแก้ไง ครับพวกมือถืออะไรต่อ wifi ได้หมดครับ ตัวนี้จับไม่ได้ครับ แนะนำผมหน่อยครับ

ปล.ทั้ง fix ip ไม่ได้ fix ก้อไม่สามารถแก้ได้ครับ รวมทั้ง FW port ครับ

ผมเคยเป็นครับ
    ลองเข้าไปที่ setting แล้วหาตัวเลือก restore system ไม่แน่ใจว่าถูกไหม (พอดีอยู่ที่ทำงานไม่ได้เอาเครื่องมา) แล้วลองต่อเน็ตใหม่อะครับ

Comment

Originally posted by VERASTON View Post
      ผมเคยเป็นครับ
      ลองเข้าไปที่ setting แล้วหาตัวเลือก restore system ไม่แน่ใจว่าถูกไหม (พอดีอยู่ที่ทำงานไม่ได้เอาเครื่องมา) แล้วลองต่อเน็ตใหม่อะครับ
      ผมลองแล้วครับ ไม่ได้

Comment

ลองปิด landing page ดูครับเพื่อจะได้ เพราะเพื่อนผมก็เป็นพอมันปิด landing page เเล้ว ต่อได้เลย

Comment

Originally posted by callofduty View Post
          ลองปิด landing page ดูครับเพื่อจะได้ เพราะเพื่อนผมก็เป็นพอมันปิด landing page เเล้ว ต่อได้เลย
          ครับ ลองแล้วนะครับ ไม่ได้ครับ แต่ผมแก้ไขได้แล้วครับบบ ขอบคุณครับ

Comment

Working...
          X