Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเกี่ยวกับ PS2 หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเกี่ยวกับ PS2 หน่อยครับ

ผมอยากรู้ว่ามีร้านขายจอยแท้ Ps2 ที่ไหนที่ไว้ใจได้ไหมครับ ที่เวลาไปซื้อแล้วทุกคนพึงพอใจอะครับ
    เพราะเดียวนี้พวกย้อมแมวมันเยอะมากเลยผมไม่รุ้จะไว้ใจร้านไหนโดนมากับพี่ชายตัวเองเลย เลยมาลองสอบถามเพื่อนๆดูนะ
    ช่วยแนะนำทียังไงก็บอกด้วยเด้อพอดีผมสมาชิกใหม่ไม่ค่อยรู้เรื่องอะไรนะครับ ^^
    ปล.บ้านผมยุพระราม2 นะครับอย่าลืมเข้ามาแนะนำเด้อ อิอิ
    Last edited by oReDCaRSo; 18 Oct 2012, 12:53:15.

ศึกษาการดูจอยแท้/เทียมแล้วไปเดินดูเลยดีไหมครับ เร็วกว่ารอคนอื่นมาบอกนะ
    จะได้มีความรู้เป็นอาวุธด้วยไงครับ

Comment

Originally posted by BEG!TSU View Post
      ศึกษาการดูจอยแท้/เทียมแล้วไปเดินดูเลยดีไหมครับ เร็วกว่ารอคนอื่นมาบอกนะ
      จะได้มีความรู้เป็นอาวุธด้วยไงครับ
      ส่วนใหญ่มันต้องจับก่อนอะครับถึงจะรุ้ผมพอดูๆมาในเว็บ
      แต่ส่วนใหญ่มันใส่กล่องไม่ยอมเอาออกมาให้จับนะ เลยมาสอบถามดูนะ *0*

Comment

http://ruomgames.weloveshopping.com/...-90335-th.html ลองอ่านดูนะครับ

ถ้าร้านไหนไม่ให้จับ ก็ไม่ต้องซื้อครับ
        ส่วนตัวซื้อที่ Nadz กับ Gcorner ครับ

Comment

มีร้านประจำรึเปล่าครับ

อย่างผมเป็นคนโคราช มีร้านประจำคุ้นเคยกันอยู่

ตอนนี้มาทำงานที่สมุทรปราการ เวลามีอะไรก็จะสั่งจากร้านที่โคราชตลอดครับ

ถึงจะเสียค่าส่ง แพงกว่าเข้าไปซื้อในเมืองไม่กี่บาท แต่ได้ความสบายใจครับ

Comment

Working...
          X