Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่นกับสาวๆ เกม ps3 ที่เล่นได้สองคนที่มันส์มีเกมไหนบ้างครับ มือใหม่ ps3

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่นกับสาวๆ เกม ps3 ที่เล่นได้สองคนที่มันส์มีเกมไหนบ้างครับ มือใหม่ ps3

อยากชวนเพื่อนๆโดยเฉพาะสาว เกมไหนเล่นด้วยกันกันเเล้วถึงจะดีครับ แนะนำหน่อยนะครับเพื่อนๆ ขอบคุณครับ

มีใครรู้มั้งครับบบบบบ

Comment

little big planet1-2ไงครับ เกมน่ารักๆช่วยกันผ่านด่านสนุกดีนะครับ

Comment

Originally posted by kook_062 View Post
        little big planet1-2ไงครับ เกมน่ารักๆช่วยกันผ่านด่านสนุกดีนะครับ
        จริงหรอครับ เห็นใน ps3 play station plus มีให้โหลดฟรีตัวนั้นใช้ได้ม่ะครับ เป็นแบบ full ด้วย

Comment

แล้วยังพอมีเกมส์อื่นอีกมั้งมั๊ยครับ

Comment

ดันนิดๆ เพื่อแชร์ความรู้

Comment

ยังพอมีเกมส์อื่นอีกมั๊น น้อออ

Comment

ที่บ้านเล่น tekken tennis Dynasty กับแฟน ได้แค่นี้เละ นอกนั้น บู๊หมด

Comment

เล่นแนวๆ arcade พวก Time crisis ,Deadstorm pirate HOD4 พวกนี้ก็หนุกนะ ผมก็เล่นกะแฟน ช่วยกันยิงหนุกดี เล่นไม่ยากด้วย

Comment

blur ครับ เกมขับรถเหมือน โชโกโบ๊ะเรสซิ่ง ยิงอาวุธใส่กัน

Comment

ไปซื้อ MOVE มาครับ .... แล้วชวนเล่นเกมเต้น .... เรายืนดู ...

ชั่วร้ายสุดๆ

Comment

แนะนำ NARUTO เลยคะ หนุกหนาน หรือไม่ก้อ LOLLIPOP เกมส์ง่ายๆ เพลินๆ ไม่เครียด ^^

Comment

Working...
                        X