Announcement

Collapse
No announcement yet.

pes2013เล่นใน xbox มีแพทอัพเดตหรือยังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• pes2013เล่นใน xbox มีแพทอัพเดตหรือยังครับ

มีแพทเสื้อทีมหรือ หรืออัพเดตหรือยังครับ ท่านใดเล่นอยู่รบกวนหน่อยครับ ขอบคุณครับ

น่าจะเรียก MOD มากกว่าอะนะ

พวก Patch มันก็อัพเดต จาก Xbox Live อยู่แล้วนี่ เวลาเกมมีบัคๆ ไรงี้

Comment

add on รึป่าวครับ ลองเข้าไปดูใน Xbox live อะครับ น่าจะมีปล่อยมาเรื่อยๆครับ แต่ส่วนใหญ่จะเสียตัง ส่วนพวกบัคเวลาต่อเน็ตแล้วเข้าเกมมันน่าจะมีให้อัพออโต้ครับ(ไม่ต้องเข้า Xbob live อันนี้ผมเคยเจอใน Fifa12 นะครับ)

Comment

Working...
      X