Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร้านไหนรับซ่อม จอย PS2 แถว อ่อนนุช - ลาดกระบัง มั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ร้านไหนรับซ่อม จอย PS2 แถว อ่อนนุช - ลาดกระบัง มั่งครับ

ตามหัวข้อเลยครับ รบกวนเพื่อนๆหน่อยครับ เนื่องจากไม่มีความรู้เรื่องจอยเกมส์เลย เป็นจอย PS2(แท้) นะครับ อยากหาร้านที่อยู่ใกล้บ้านไว้ใจได้ เนื่องจากไม่มีเวลาเดินทางไกลๆน่ะครับ ขอรบกวนเพื่อนๆช่วยชี้เป้าให้หน่อยนะครับ ขอบคุณมากครับ

อิมสำโรงชั้นสี่ ฝั่งคลองถมแต่ไม่รู้รับซ่อมด้วยมั๊ย ลองดูครับ ไม่ได้ถือมาเดินเล่น

Comment

Working...
    X