Announcement

Collapse
No announcement yet.

ps3 online มีแบบไหนบ้างครับช่วยที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ps3 online มีแบบไหนบ้างครับช่วยที

ตอนนี้ สมัครที่อยู่เป็นประเทศไทยไว้ แต่รู้สึก พวก play station pulsน้อยมากอยากรูว่าที่zone 1,2 ,4 จะมีมากกว่าของโซนพวกเรามั๊ย แล้วพวกเติมเงินใน ps3 ทำไงครับมีที่ไหนขายบ้าง ขอบคุณล่วงหน้าครับ

เยอะกว่าคับ
    Z1 2 เกมมาก่อน ของไทย รอนานคับ
    แต่ก้อแล้วแต่เกมด้วยอะนะ บางเกมก้อลงเลย บางเกมไปลงโซนอื่นก่อน

เติมเงินของไทย ใช้บัตร เดบิต คับ
    ของ Z1 มีบัตรขายคับ แต่ราคาก้อแพงกว่าของไทย เพราะมีเรื่องค่าเงินด้วย
    20 $ ประมาน 800.- คับ

Comment

ขอบคุณ ครับที่ตอบคำถามให้

Comment

Working...
      X