Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องPS3

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องPS3

PS3 เล่นแท้นี่ install เกมส์ลงเครื่องเล่น แบบ Xbox ได้มั้ยคับ

แบบว่าจะได้ถนอมหัวอ่านอ่ะ คัยรู้ช่วยบอกที คับ

แล้ว Playstation 3 320 GB Black Sony Refurblish นี่มันเป็นยังไงเหรอคับ

เห็นในเวปร้านพี่แจงเกมส์มีขาย พอดีเห็นเป็น FW 3.55 คือมันเป็นเครื่องใหม่มือหนึ่ง

รึเปล่า
    Last edited by gumuntab; 13 Oct 2012, 23:40:49.

ได้เฉพาะสายมืดครับ

Comment

ได้คับ แต่น่าจะไม่ทุกเกมนะ บางเกมก้อจะให้ลงก่อนเล่นเลย รู้สึก RE จะต้องลงมั้ง
      แต่ไม่เปนไรหรอกคับ ถึก PS3 อ่ะ
      เครื่องผมปีกว่าแล้ว น่ารักอยู่เลย เล่นทุกวัน

Comment

ช่วยให้ข้อมูลด้วยคับ

Comment

เงียบจัง

Comment

ลงได้ครับ(พูดถึงสายสว่าง) แต่มันต้องใช้แผ่นเล่นคู่ไปด้วย เหมือนลงข้อมูลบางอย่าง
            เท่านั้นเพื่อให้โหลดเร็วขึ้น ไม่เหมือนxbox360ที่ลงข้อมูลทั้งหมดเลย ลงเส็จเอาแผ่นขายเลยยังได้

ส่วนเครื่องps3 FW 3.55 นี่เป็นด้านมืดใช่ไหมครับถ้าด้านมืดลงเกมจากฮาร์ดิสได้เลยครับ
            ข้อเสียของมันคือยุ่งยากกว่า ต้องมีTB มีแผ่นล่อ เกมใหม่ๆยังเล่นไม่ได้เลยต้อง
            รอคนทำTBมาให้ถึงจะเล่นได้ซึ่งก็นานพอควรครับ

ต้องเลือกเอาครับระหว่างสายมืดกับสว่าง

Comment

พยายามลองคิดดูดีๆนะครับ อยากเล่น online ,offline หรือ อยากเล่นเกมอะไร ชอบเกมส์ภาพสวยมั๊ย พวกนี้มีผลต่อการเลือกเล่นเกมส์นะครับ อย่างpc ตอนนี้คงนำพวกเกมส์Console เพราะบ้างเกมยังเป็น 720 p อยู่เลย หรือเกมส์บ้างเเกมที่มีเฉพาะ Console ของตัวเอง ลองทบทวนแนวของตัวเองแล้วเปรียบเทียบเครื่องเล่นเกมส์แต่ละประเภทดูนะครับ ส่วนผม ps3 เพราะเป็นแฟนของsonyมานานแหละมีตังจะลองซื้อxbox กับครับเจ๋งๆมาลองสักตัว ^^

Comment

Working...
              X