Announcement

Collapse
No announcement yet.

g27 นี่ราคาประมาณเท่าไหร่อะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• g27 นี่ราคาประมาณเท่าไหร่อะครับ

คือผมลองไปเดินถามที่ Pantip ดูอะครับ เจอร้านนึง เขาขายอยู่ที่ 7,900 บาท ราคานี้ปกติเปล่าครับ หรือถูก

แล้วถ้ารอไปซื้อในงาน Commart จะลดกว่านี้อีกไหมครับ

ปกติ 9,900-12,900 ถ้าหาได้ 7,900 แล้วเป็นมือหนึ่งมีประกันแน่นอนก็สอยเลยครับ

Comment

แล้วถ้างาน Commart มันจะถูกกว่านี้ไหมครับ หรือราคา 9900

Comment

เห็นลดราคาปกติก็ 9,900 นะครับ แล้วแต่ราคาตลาดตอนนั้นด้วย คอมมาร์ทไม่ได้ถูกเสมอไป หิ้วกลับมายากด้วย โดยเฉพาะลงรถไฟใต้ดินไม่รู้มันยังเอาคัตเตอร์เจาะกล่องอยู่ดูหรือเปล่า เสียบเข้าไปทีถ้าโดนพวงมาลัยก็มีร้องแน่นอน แต่ถ้าเอารถไปเองก็ไม่มีปัญหา

Comment

อยากถามว่าตอนนี้น้องได้คอมเล่น re5 เปิด high ไม่กระตุกหรือยังครับ

Comment

ผมเล่นจนเบื่อละครับ

Comment

Working...
            X