Announcement

Collapse
No announcement yet.

ราคา PS3 SONY กับ ขายกันตามร้าน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ราคา PS3 SONY กับ ขายกันตามร้าน

ไม่ทราบว่าทำไมขายใน Shop Sony แพงกว่าตั้ง 3000-4000 เลยครับ
    มันมีข้อดีข้อเสียต่างกันอย่างไงเหรอครับ

ปล.เล่นแท้ทั้งคู่ครับ

บางร้านประกันศูนย์ไทยก็ไม่ต่างครับ
    ร้านไหนอิมพอต ก็ประกันนอก ส่งซ่อมนานกว่า แค่นั้นครับ

จริงๆแล้วศูนย์ไทยยังจะนานกว่า

Comment

เครื่องศูนย์ sony ไทย เวลาเสีย เคลมไม่มีค่าใช้จ่าย
      เครื่องตามร้าน ถ้าเสียส่งเคลมนอก มีค่าใช้จ่ายในการส่งเครื่องเคลม ประมาณ 1000-2000 บาท แล้วแต่ร้าน

Comment

ผมหมดศรัทธากับปกศ.sonyไทยไปนานแระ จะเคลมทีต้องจุดธูปบนเจ้าหน้าที่

Comment

ขอบคุณครับ ตกลงว่าไปซื้อมือสองมาครับ ประกันร้านยังมี ^^ เอาPS3 มาเล่นแท้กับ Online
          Xbox ไว้เล่น Copy ^^

ปล.ตอนแรกก็รอตัวใหม่ แต่ไม่ชอบเลยครับ >< เลยถอยเลย
          Last edited by MonkeyDoll; 5 Oct 2012, 12:51:45.

Comment

Working...
          X