Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบวิธีซื้อของในPSNผ่านบัตรเดบิตครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบวิธีซื้อของในPSNผ่านบัตรเดบิตครับ

ผมมี KTB Online อยู่ แต่ลองใช้ซื้อของใน PSN เท่าไหร่ก็ไม่ได้ซักที
    กำลังจะลองไปสมัครบัตรเดบิตของกสิกรดู อยากทราบรายระเอียดว่าต้องสมัครอะไรบ้าง
    และวิธีการซื้อของต้องทำยังไงบ้าง

http://play3thai.com/forums/index.php?topic=44455.0

Comment

มีใครใช้บัตรเดบิตของกรุงไทยซื้อของใน PSN ได้บ้างครับ หรือว่าต้องเป็น กสิกรเท่าไหร่ (สำหรับบัตรเดบิตออนไลน์)
      ผมลองใช้ของกรุงไทยแล้วมันขึ้น not valid ไม่ก็
      the credit card infrrmation cnnot be updated please check tha informetion on reccord and the usage status of your credit card and then try again in a few days

Comment

VISA เปล่าครับ ?

ที่แน่ๆ กรุงเทพ กับ กสิกร จะได้ครับ { (ต้องวีซ่านะ) verify , ตั้งวงเงินให้เรียบร้อยด้วยละ }

Comment

ของผมเป็นเดบิต VISA ครับ

Comment

Working...
          X