Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีครับxbox360 lt.2.0 ขึ้น disk unsupport

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีครับxbox360 lt.2.0 ขึ้น disk unsupport

พอดีไม่ได้ติดตามข่าวมานานมากแล้วทีนี้ผมซื้อแผ่นdark sider 2 กับlolipop chainsawมา ตอนแรกเล่นlollipopได้
    แต่ทีนี้ผมใส่แผ่นdark sider 2 ไปปรากฎว่ามันให้ผมอัพเดทผมก็อัพเดทแล้วทีนี้อัพเสร็จมันก็เล่นไม่ได้เฉยเลย
    ทั้ง2แผ่นและก็mass effect 3 ด้วยเช่นกันไม่ทราบว่าเกิดอะไรขึ้นแล้วมีวิธีแก้ไหมครับขอบคุณครับ

งานงอก เอาไปทำ lt 3.0 หรือ rgh ตามร้านที่รับทำอะครับ ไม่ศึกษาก่อนอัพก้อต้องทำใจละทีนี้ เสียตังอีก แผ่นที่ซื้อมาถ้าเสียดายแนะนำ

ทำ rgh ที่เล่นเกมผ่าน hdd อะครับแนะนำได้เท่านี้อะครับ

Comment

Working...
    X