Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่องการแก้ Eboot หรือขอ link ก็ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่องการแก้ Eboot หรือขอ link ก็ได้

พอดียังเป็นมือใหม่นะครับ ตอนนี้มีเครื่องที่เป็น Fw3.55 แล้วพอดีไปสมัครเว็บโหลดเกมมา

บางเกมมันก็ Fw สูงไป แต่เห็นเค้าเขียนไว้ว่า Eboot สำหรับ 3.55

ผมก็เลยโหลดมาทั้ง 2 File แต่ไม่แน่ใจว่าต้องทำอย่างไรบางเพื่อให้ Eboot ตัวใหม่ไปแทนตัวเก่าเพื่อให้เล่นได้

ใครรู้ช่วยแนะนำทีครับ หรือขอ link ไปอ่านเองก็ได้ ตอนนี้งงพอสมควร
Working...
X