Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอราคา Ps Vita สิงคโปร์ ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอราคา Ps Vita สิงคโปร์ ทีครับ

หลังจากเปิดตัว PS Vita Thai ถึงกับอึ้ง แพง*****ๆ

พอดีพี่จะไปตอนเดือนมกราคมครับ เลยจะฝากหิ้วมา

แล้วถามอีกอย่างว่า หิ้วมาได้คนละกี่เครื่องแบบไม่มีปัญหา

ถ้าราคาไม่ต่างจะไปซื้อที่ Nadz เอาครับ

ขอบคุณคร๊าบบบ

ซื้อร้าน n ดีกว่า แพงกว่าสิงคโปร์นิดเดียวครับ

ราคาศูนย์ไทยมันมีเรื่องของภาษีด้วยน่ะครับ ต้องเข้าใจตรงนี้นิดนึง

Comment

ผมว่า ถ้าซื้อมาไม่เสียเนี้ยมันก็ดีนะครับ แต่ถ้าเสียแล้วส่งเคลม รอนาน 2-3 เดือน นานมากๆ สำหรับคนเล่นเกมส์บ่อยๆ คงเบื่อกันเลยทีเดียว แต่เครื่องศูนย์ไทยรอไม่นานเท่าแต่ก็แพงมาก ตอนซื้อ ได้อย่างเสียอย่าง

Comment

ศูนย์ไทยแพงกว่าเครื่องธรรมดา 1000 บาท ครับ ของศูนย์ไทยครบชุดไม่ต้องชื้อเพิ่มเลยมีเกมส์ให้1เกมส์

Comment

ใครรู้ราคาจริงบ้างเอ่ย เพราะอยากทาบความแตกต่างให้แน่ชัดครับเพื่อการตัดสินใจ

Comment

Working...
          X