Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาคนเล่นมอนฮัน3 / 360 ผ่าน Kai

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หาคนเล่นมอนฮัน3 / 360 ผ่าน Kai

ใครที่เล่น Xbox360 JTAG/RGH เรามาเล่นออนไลน์ผ่าน Xlink Kai ด้วยกันเถอะ
    อยากจะลองเล่นดูบ้าง แต่ไม่มีใครมาช่วยกันทดสอบ จึงอยากจะนัดคนที่มีเครื่องสายมืด
    แล้วอยากออนไลน์ มาเจอกันหน่อยเกมอะไรได้หมดต่อสูู้ ยิงปืน co-op multi ได้ทุกแนว
    แต่ไม่แตะบอลเป็นพอ

ส่วนใครมี PSP หรือเพิ่งจะมี เราขอเชิญท่านมาเล่น Monster Hunter 3rd
    ผ่าน Kai เช่นกัน ตอนนี้ก็ยังมีคนเล่นกันอยู่ เจอล่าสุด 2 คน รวมผมกับเพื่อนอีก 2
    เป็น 4 แต่เรายังต้องการนักล่าเพิ่ม เจอกันได้ที่ ห้อง Monster Hunter 2G /English/HR5
    ออนไลน์ Guild Hall 11 เช่นเคย

ไม่ได้เล่น xlink นานมากละครับ เคยเล่นสมัย Tekken 5 DR ของ PSP ออกมาไม่นานครับ เล่นอยู่เกมเดียว
    พอทำงานเลยไม่มีเวลา ตอนนี้เพิ่งจะเกะกล่องเอาไอ้อ้วน jasper ไปแปลง RGH มาอะครับ สนใจๆ

Comment

ร่วมกันลงชื่อไว้เลยครับ แต่ตอนนี้กำลังติด RE6 อยู่ แถม SD G Overworld เสือกออกพร้อมกันอีก
      แบ่งเวลาเล่นไม่ถูกแล้วครับ

Comment

มีปืนกับขลุ่ย ฝีมือมีตายบ้าง เหอๆ ถ้าเซ็ตKAIบนWIN7ได้เดวเจอกัน ยูสgoatrider ตัวละครชื่อ โนะ ภาษาญี่ปุ่นตัวก้นหอย

Comment

ครับ เป็นไงบอกลงเวลาที่เล่นด้วยครับ ดึกๆยิ่งชอบ

Comment

ห้อง Toys ขาย PSP กันเป็นว่าเล่น ไม่มีใครสนใจมาร่วมกันล่าบ้างเลยเหรอครับ ? ผมเล่นเวลา เย็น-เที่ยงคืน
            ถ้าจะโหมถึงเช้าก็ได้เสมอครับ

Comment

Working...
            X