Announcement

Collapse
No announcement yet.

xbox slim ใครเอาไปทำ rgh แล้วพังบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• xbox slim ใครเอาไปทำ rgh แล้วพังบ้างครับ

ตามหัวข้อเลยครับ xbox slim ใครเอาไปทำ rgh แล้วพังบ้างครับ อยากรู้เพราะอยากไปทำมากๆ เพราะเล่น เกมจากไดร์

ค้างบ่อยมาก เกมใหม่ๆบางเกม ลงHHD ไม่ได้เลยเครื่องสงสัยทำงานหนัก ค้างตลอดเลย รบกวนเซียนๆๆมาตอบที่ อิอิ

เท่าที่ทราบข่าวยังไม่เคยมีใครเอา slim ไปทำแล้วเสียครับ แต่ที่ว่าค้างบ่อยนี่ชักแปลกๆ
    แผ่นเสียหรือเปล่าครับ ลองกับเกมเก่าดูหรือยัง พวกที่ยังไม่ใช่ LT แผ่นอาจจะเบิร์นไม่ดี

Comment

BEG!TSU ขอบคุน ค๊าบ

Comment

Working...
      X