Announcement

Collapse
No announcement yet.

ps3 super slim มันจะเข้าไทยวันไหนคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ps3 super slim มันจะเข้าไทยวันไหนคับ

ps3 super slim มันจะเข้าไทยวันไหนคับ เเล้วราคา จะอยุ่ประมาณเท่าไหรคับ

เงียบ เชียบ เลยผมอยากรุ้มากๆคับ ตอนเเรกวันนี้จะไปซื้อ ps3 slim พอดีเเต่เหน ข่าวมาว่ามันจะออกเเล้ว

Comment

ออกขาย25 เดือนนี้ เข้าไทยไม่น่าเกิน 2เดือน

Comment

ผมถามร้าน Nadz มานะครับ เขาบอกวันพุธนี้ เขาว่ามางั้นนะครับ จริงไม่จริงไม่รู่ ยังไงวันพุธ หรือ พฤ ลองเข้าเว็บ Nadz ไปดู หรือโทรไปถามดูครับ

Comment

Working...
        X