Announcement

Collapse
No announcement yet.

PlayStation?3 Super Slim Bundle เปิด Pre Order แล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ในแง่ ธุรกิจนั้น ที่เขาทำออกมาใหม่เผือที่จะต้องการระบายวัตถุดิบ ให้มันเหลือตกค้างให้น้อยที่สุด

ส่วนในแง่ ของตัวเครื่องนั้น ทำออกมาใหม่ เผือที่จะให้มันเล็กกว่า slim สามารถพกพาไปไหนมาไหนได้สะดวกกว่า แล้วก็เพิ่มความจุที่มากกว่าเดิมแค่นั้นแหละ

Comment

มาอัพเดทครับ ผมได้เข้าเวบวันนี้ (เวบ Nadz) เห็นเขาอัพเดทเวบล่าสุด PS3 สินค้าหมดทุกรุ่น เหลือสีขาวที่ยังไม่หมดที่หน้าเวบบอก แต่เป็น 160G ผมเลยโทรไปถาม เขาบอก 160G หมดแล้วครับ ตอนนี้เครื่อง PS3 เหลือน้อยมาก จะหมดแล้ว เหลือสีขาว 320G อีกไม่กี่เครื่อง ผมก็เลย ขอจองเลยครับ พรุ่งนี้จะโอนตังไป เขาเลยขอชื่อผมไว้ อยากได้ PS3 Slim 320 นี่แหละครับ รุ่นใหม่ผมรู้สึกมันไม่ค่อยแข็งแรง โชคดีจังที่ยังเหลือ สีขาวก็ขาวเถอะ จริงๆอยากได้ดำด้วยซ้ำ แต่คงเป็นสียอดฮิตถึงได้หมดไว มาบอกแค่นี้ละครับ ตามประสาคน เห่อ ^^ ไม่ว่ากันนะครับ

Comment

สีขาว พอผ่านไป 1 ปี มันจะกลายพันธ์เปลี่ยนสีได้นะครับ เป็นขาวเหลืองหม่น ๆ

Comment

ทำไงได้ละครับ ชั่วโมงนี้ เอาไว้ก่อน เดี๋ยวมันหายาก เพราะคงไม่ค่อยมีร้านไหนรับมาขายแล้วละ เพราะ Nadz เองเขาบอกว่า จะเป็นรุ่นใหม่หมด รุ่นเดิมหมดแล้วหมดเลย อิอิ ไม่เป็นไรครับ ถือว่า ได้เล่นเครื่อง 2 สี แรกๆขาว หลังๆ ขาว อม เหลือง 555+

Comment

Working...
          X