Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับ สะพานเหล็ก คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับ สะพานเหล็ก คับ

ที่สะพานเหล็กมีร้านขาย เครื่อง PS3 มือสองขายมั้ยราคาเป็นไงบ้าง
    และมีร้านรับซื้อเครื่องเกมส์มั้ย ให้ราคาดีมั้ย มีร้านที่พอจะแนะนำบ้างมั้ย
    เพื่อนชาวOverclockzoneช่วยแนะนำผมที ขอบคุณคับ

เงียบ

Comment

สะพานเหล็กมันเข้าตรงครับผมไปกรุงเทพคราวที่แล้วหลงไปโผล่ตรงแขกเยอะๆโน่นไม่รู้จะถามไครเลย

Comment

ซื้อมือสองจากในนี้ดีกว่าคับ เครื่องมือสองสะพานเหล็ก ถ้าไม่เซียนไม่แนะนำให้ไปคับ
        แต่ถ้ามือหนึ่งก้อพอได้หน่อย แต่ไม่รุ้เรื่องไปอาจหัวแบะกลับมาได้

Comment

ผมเห็นมีเครื่องมือ2ขายหลายร้านเลยนะ ส่วนใหญ่ราคาประมาณ 5000+ (ถ้าราคาช่วง5000ส่วนใหญ่รุ่นอ้วน+เก่า+หมดประกัน)เผลอๆอาจซ่อม สับอะไหล่มาอีก ซึ่งผมคิดว่าถ้าดูไส้ในไม่เป็นจริงๆ อย่าดีกว่าครับ สู้เพิ่มตังอีกหน่อยซื้อมือ1ดีกว่าครับ ประมาณ9000 บาท ได้ของใหม่ สบายใจ มีประกัน แนะนำร้าน Nadz

Comment

คิดไหม่นะครับ สพานเหล็ก มือหนึ่ง ไม่ได้ถูกอย่างที่คิด มือง 2 ถูกภายนอกโอเคภายในเป็นหนอน

ซื้อะไรซื้อไปเถอะ ของเล่น โมเดล นู่นี่นั่น แต่เครื่องเกมส์ ไม่เจ่งจริงอย่าเลย หัวแบะอย่างที่เค้าพูดมาหละครับ

Nadz หรือร้านที่เชื่อถือได้ครับ

Comment

Working...
            X