Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอวิธี เททคนิค sleeping dog

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอวิธี เททคนิค sleeping dog

ขอวิธี เททคนิค sleeping dog ยากได้ใจจริงๆครับ เข้าไปในผับ ร้องคาราโอเกะ เสร็จ ศัตรู มารุมเพียบ เลย ตัวสุดท้ายใน

ห้อง น้ำผู้ชายตัวใหญ่ๆ ทั้งทุ่ม ทั้งขวางเรา ตายตลอดเลย ใครมีเทคนิค รบกวนช่วยหน่อยครับ แค้นอะโดนกระทืบ ตายตลอด

รอคลิกขวาอย่างเดียว เหอๆ

Comment

วิ่งๆ กระโดนเตะครับ ไม่ก็รอ counter อย่างเดียว

Comment

มันมีการจับศัตรูฟาดโถ ฟาดหน้าประตูห้องน้ำ ด้วยนิครับ เวลาจับศัตรู แล้วเดินไปใกล้จุดที่สามารถทำ Action ได้
        มันจะมีสัญลักษณ์สีแดง ใช่้ในการลดจำนวนได้ดีที่สุด (เอาไปฟาดประตูรถ สะใจนักแล)

Comment

เล่นใน XBOX อะครับ

Comment

จัดกา่รตัวเล็กก่อนครับ ส่วนตัวใหญ่รอเคาร์เตอร์อย่างเดียวถ้าเอามันไม่ลง

Comment

ตัวใหญ่ผมเคาเตอร์แล้วแย็บ ๆ เอาครับ อย่าจับทุ่มเพราะมันทุ่มเรากลับได้ แนะนำทำเควสย่อยในมือถือ มันจะแสดงของในแผนที่ให้เห็นครับพวกล่อง รุปปั้น

Comment

ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ เดียวเล่น darksider2 จบค่อยเล่นใหม่ อิอิ เกือบขวางจอยทิ้งยากจริงๆ มันมีปรับ easy โหมดไหมเอย
                sleeping dog อะครับ

Comment

คลิกขวาอย่างเดียวเร๊ยจ้าา !!

Comment

เล่นใน xboxก็รอกด Y ตอนมันขึ้นตัวแดงๆ ครับ ไม่ต้องรีบร้อนไปฟาดฟันกับมัน ให้มันต่อยมาแล้วค่อยสวนครับ

Comment

Working...
                    X