Announcement

Collapse
No announcement yet.

เข้า Xbox Live ไม่ได้ครับ มันขึ้นแบบนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เข้า Xbox Live ไม่ได้ครับ มันขึ้นแบบนี้

ช่วยด้วยจ้า

อัพเดทเป็น 15574 แล้วจ้า

มีใครพอจะทราบสาเหตุไหมงับ ><

Comment

ไปโหลดอัพเดทใส่ USB แล้วอัพเครื่องนะครับ
      เพราะมันอัพแดชบอรด์ ไม่ผ่าน หรือลองต่อเนตไปหลายๆที มีซักครั้งหละน่าที่อัพเดทผ่าน

Comment

ขอบคุณมากครับ รีเร้าเตอร์หลายรอบแล้วก็ยังไม่ได้อะครับ ท้อ ><

Comment

ของผมก็เป็นครับ เล่นอยู่ดีๆพอไป upแล้วมันก็ขึ้นมาแบบด้านบนเลยครับ
          ตอนนี้ยังแก้ไม่ได้เลยครับ ใครแก้ได้แล้วช่วยบอกทีนะครับ

Comment

แต่เข้า จาก web ได้ปรกติ แต่เข้าจากเครื่องไม่ได้ครับ

Comment

มีใครแก้ได้หรือยังครับ ผมยังเป็นอยู่เลย

Comment

Originally posted by magnus07 View Post
                มีใครแก้ได้หรือยังครับ ผมยังเป็นอยู่เลย
                ของผมเข้าได้แล้วครับเป็นปรกติแล้ว
                ลองพยาม Login ดูหลายๆครั้งครับเดี๋ยวมันก็เข้าได้

Comment

Working...
                X