Announcement

Collapse
No announcement yet.

ps2 เล่นกับ LED TV ok ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ps2 เล่นกับ LED TV ok ไหมครับ

ตอนนี้มีจอ LED 40 นิ้วของ ซัมซุงอยู่ จะหาคอนโซลมาเล่น ต่อผ่าน HDMI จะเวิร์คไหมครับผม
    ความละเอียดของ เกม ps2มันเท่าไหร่ครับ HD หรือ FullHD ไหมคับ

หรือจะกัดฟันซื้อ PS3 เลยครับ แต่ไม่เล่นเกมออนไลย์ครับ เล่นเกมหน่มแน้มกับแฟนครับ เกมตัวต่อ เกมเต้น อะไรประมาณนั้น อย่างมากก็ ยิงผียิงซอมบี้ครับ
    Last edited by siwarut; 27 Aug 2012, 19:12:50.

กัดฟันซื้อ PS3 เลยครับ ดีกว่า

Comment

ps2 ไม่มี HDMI ครับ มีแต่ AV ขาว เหลือง แดง เรื่องภาพนี่เหมือนเอาหนัง vcd มาเปิดกับจอ 40 นิ้ว

Comment

ps3 หรือ xbox เถอะครับ ps2 ภาพ***งชั้นเยอะมันผ่านมาหลายปีมากแล้ว

Comment

Working...
        X