Announcement

Collapse
No announcement yet.

psp ค้างที่หน้าตั้งเวลาครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• psp ค้างที่หน้าตั้งเวลาครับ

ผมไม่ได้เปิดมานานพอมาเปิดอีกทีมันเข้าหน้าตั้งเวลาแล้วพอตั้งเสร็จจะกด o เพื่อดำเนินการต่อมันไม่มีไรเกิดขึ้นเลยอ่ะรับ แต่ไม่ได้ค้างนะ
    เหมือนว่าปุ่ม o มันกดไม่ติดทำไงดี

ไม่ทราบบ่าท่านแก้ปัญหานี้ได้หรือยังครับ เพราะกระผมก็เป็นเช่นกันครับ ถ้าแก้ได้แล้วช่วยกะซิบบอกด้วยนะครับ ของคุณครับ

Comment

รอผู้รู้

Comment

ผมเป็นเหมือนกันคับ คือเป็นของลูกชายไม่ค่อยได้เลย ลูกบอกมันกดปุ่ม O ไม่ได้ ผมลองหาข้อมูลในgoogle แล้ว ก็ไม่มีข้อมูลที่จะแก้ได้ จังหวะพอดีแบตเครื่องมันหมด ผมเลยชาร์จแบตทิ้งไว้กะว่าไม่ทำแล้ว
        จนลืมว่าชาร์จแบตpspไว้ประมาณสองวัน เมื่อวานลูกมาบอกพ่อชาร์จpspไว้ ผมเพิ่งนึกขึ้นได้ลืมเลยแต่ไม่ได้สนใจ คิดว่ามันคงเป็นอาการเดิมคงใช้ไม่ได้ หลังจากนั้นผมก็ขึ้นไปนอน เห็นลูกชายเอาpspวางไว้ข้างๆ
        ตัวลูกชายหลับ ผมยังคิดว่าเอามาเล่นทำไม มันเล่นไม่ได้ เลยหยิบมาดูจอมันดำๆ แต่เครื่องเปิดอยู่ จะปิด ลองเลื่อนปุ่มดูมันกลายเป็นเกม pes เกมฟุตบอล ผมยิ่งงง ว่าเครื่องมันหายอาการติดตั้งเวลาได้ยังไร
        ขอโทษที่เล่ายาว นะคับ

Comment

Working...
        X