Announcement

Collapse
No announcement yet.

(มือใหม่)ขอถามเรื่องxbox360

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• (มือใหม่)ขอถามเรื่องxbox360

พอดีว่าผมจะซื้อ Xbox360 Slim มาเล่น ...
    แต่เห็นมีคนบอกว่า LT+2.0 ดีกว่า LT+3.0 จริงไหมครับ ? (เรื่องแผ่นเกมและอื่นๆ)
    แล้วก็บอกอีกว่า LT+3.0 เล่นเกมเก่าๆไม่ได้ ?
    ถ้าต้องการจะซื้อ Xbox360 Slim ควรเป็น LT+ ไหน ... แล้ว DashBroad อะไรครับ
    ถ้าซื้อ Xbox360 Slim ซื้อ LT+ ตัวไหนดีกว่า?(มือ2)
    อยากซื้อมาเล่นมากๆครับ (มือใหม่Xbox360)

พอดีว่าผมจะซื้อ Xbox360 Slim มาเล่น ...
    แต่เห็นมีคนบอกว่า LT+2.0 ดีกว่า LT+3.0 จริงไหมครับ ? (เรื่องแผ่นเกมและอื่นๆ)
    แผ่นไรท์ lt+ 3.0 หาซื้อยาก ไรท์เองก็ได้แต่ยุ่งยาก คนที่ไม่ชอบความยากก็ต้องบอกว่า 2.0 ดีกว่าแหละครับ
    แล้วก็บอกอีกว่า LT+3.0 เล่นเกมเก่าๆไม่ได้ ?
    เกมเก่าๆเล่นได้ครับ แต่"แผ่น"เกมเก่าๆ"บางเกม"เล่นไม่ได้จริงครับ ต้องไรท์ใหม่ให้รองรับ 3.0
    ถ้าต้องการจะซื้อ Xbox360 Slim ควรเป็น LT+ ไหน ... แล้ว DashBroad อะไรครับ
    เป็นไปได้ก็ให้ได้ db ล่าสุดครับ เผื่อเล่นเกมใหม่ๆที่จะออกปลายปีนี้ ต้นปีหน้าได้ (ถ้าเกมต้องบังคับใช้)
    ถ้าซื้อ Xbox360 Slim ซื้อ LT+ ตัวไหนดีกว่า?(มือ2)
    ซื้อแผ่นเล่นเอง ไม่อยากเสี่ยงไรท์เอง กลัวเสีย กลัวเปลืองก็เล่น lt+ 2.0 ก็ง่ายดีครับ พอรู้ข้อดีข้อเสียแล้วก็ตัดสินใจอีกทีว่าจะอัพ 3.0 ต่อดีไหม
    อยากซื้อมาเล่นมากๆครับ (มือใหม่Xbox360)

Comment

แนะนำให้หาซื้อเครื่อง RGH จะดีกว่า ไม่ต้องใช้แผ่น
      เล่นข้ามโซนได้

Comment

เครื่องใหม่เดียวนี้เขาทำrgh หมดแล้วคับ

Comment

Working...
        X